Quang Trung skul
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Quang Trung skul

Ngôi trườg syk lẹp :x... Ngôi nhà thứ 2 của hs trườg THCS Quang Trung, thuộc địa pàn Gò Vấp

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

thu' 4 _20/8 chac' man may' dO'

Go down 
Tác giảThông điệp
thjenngaden_vjOlet
Admin
Admin
thjenngaden_vjOlet

Nữ Tổng số bài gửi : 23
Đến từ [Lớp pạn cư ngụ] : HCM
Sở thích : vjOlet
Nghỹ sao về Quang Trung : hay
About you : caj' ten nOj' len tat' ca?

thu' 4 _20/8 chac' man may' dO' Empty
Bài gửiTiêu đề: thu' 4 _20/8 chac' man may' dO'   thu' 4 _20/8 chac' man may' dO' Icon_minitimeTue Aug 19, 2008 9:27 pm

Những trở ngại trong công việc có vẻ sẽ ảnh hưởng khá lớn đến tâm trạng của Thiên Bình.

thu' 4 _20/8 chac' man may' dO' 96957 thu' 4 _20/8 chac' man may' dO' 96957 thu' 4 _20/8 chac' man may' dO' 96957 thu' 4 _20/8 chac' man may' dO' 96957 thu' 4 _20/8 chac' man may' dO' 96957 thu' 4 _20/8 chac' man may' dO' 96957 thu' 4 _20/8 chac' man may' dO' 96957
Bạch Dương ( 21/3 – 19/4)

Thật không dễ để Bạch Dương “lái” công việc của mình đi theo hướng đã định. Bạn cố gắng làm đúng, nhưng dường như mọi chuyện đều thoát khỏi tầm kiểm soát của bạn. Tuy nhiên, hãy đừng quá lo lắng nhé, một người bạn tốt sẽ luôn ở bên cạnh và giúp bạn vượt qua khó khăn.

Kim Ngưu (20/4 – 20/5)

Kim Ngưu hãy tránh xa cửa hàng, siêu thị trong hôm nay. Vòng quay tiền mặt của bạn không có vấn đề gì nhưng dạo shop lúc này sẽ chỉ đem đến cho bạn những thất vọng mà thôi. Có vẻ bạn sẽ không thể tìm thấy được những gì mình đang mong đợi, vậy nên, hãy giữ chặt tiền trong tay nhé.

Song Tử (21/5 – 21/6 )

Hôm nay, các mối quan hệ bạn bè có vẻ chiếm rất nhiều thời gian của Song Tử. Những hiểu lầm gây ra cho bạn sự căng thẳng không đáng có. Bạn cảm giác một người bạn đang tỏ ra bướng bỉnh và khó khăn, trong khi họ lại đang nghĩ rằng bạn mới là người cứng nhắc và bảo thủ.

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Cự Giải hãy cố gắng không để ai lợi dụng bản tính tử tế của mình nhé, bởi vì bạn có vẻ khó mà nói câu từ chối lắm. Để tránh được những xì-trét không cần thiết, đặc biệt là với người ấy hoặc bạn bè, bạn cần phải tách bạch rõ ràng những gì mình có thể và không thể làm nhé.

Sư Tử (23/7 – 22/Cool

Một ai đó sẽ gây cho bạn nhiều bối rối trong hôm nay. Bạn cảm thấy như thể mình đang bị áp đảo bởi tất cả mọi chuyện. Tuy nhiên, thật may mắn là bạn sẽ nhận được những lời góp ý chân tình và hỗ trợ nồng nhiệt của những người bạn tốt.

Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Những trở ngại trong công việc có vẻ sẽ ảnh hưởng khá lớn đến tâm trạng của Thiên Bình. Trong khi cảm mình thấy tràn trề khả năng và sự tự tin thì bạn cũng phải chú ý tránh những cư xử hấp tấp và thiếu thận trọng. Những quyết định vội vàng càng không nên bị đụng đến.

Thiên Bình (23/9 – 22/10)

Chuyện tình cảm và gia đình sẽ chiếm lĩnh tâm trí của bạn trong hôm nay. Chỉ số tình cảm của bạn lên rất tốt trong khi những căng thẳng trong gia đình lại làm bạn đau đầu, nhức óc. Hãy thận trọng hơn trước mọi vấn đề nhé, có thể một ai đó sẽ không tán thành quyết định của bạn đâu

Hổ Cáp (23/10 – 21/11)

Sự sao nhãng trong công việc và học tập biến ngày hôm nay của bạn trở thành một trong những ngày bực bội với những kết quả tồi. Để tránh điều này, bạn hãy sáng chế ra một kế hoạch hay một thời khóa biểu thích hợp và tuân thủ nó một cách nghiêm ngặt. Tối đến là khoảng thời gian lý tưởng để bạn nạp lại pin cho mình.

Nhân Mã (22/11 – 21/12)

Tâm tạng của Nhân Mã khá là hững hờ trong khi ngày hôm nay lại chờ đợi ở bạn sự hoạt bát và năng động, nhất là những vấn đề liên quan đến công việc. Tuy nhiên, sẽ tốt hơn nếu bạn tạm hoãn lại các kế hoạch của mình để thư giãn và chuẩn bị tinh thần đối mặt với những nhiệm vụ quan trọng.

Ma Kết (22/12 – 19/1)

Hôm nay, bạn mang tâm trạng hơi hấp tấp, bốc đồng và dễ nổi nóng. Đây không phải là tính cách thường thấy ở Ma Kết, nhưng đôi khi cũng khó mà tránh được. Hãy cố gắng giữ cho tâm trạng được yên bình, bạn sẽ nhận được những kết quả tích cực.

Bảo Bình (20/1 – 18/2)

Bạn thích thú với những kế hoạch du lịch đây đó với bạn bè và thầm nhủ sẽ thưởng cho mình nếu đạt kết quả tốt trong công việc cũng như học tập. Nếu một ai đó đem đến cho bạn những lời khuyên hữu ích thì bạn hãy nhận lấy cho dù nó có làm bạn “cáu tiết” lúc mới nghe nhé.

Song Ngư (19/2 – 20/3)

Bạn rất sôi nổi với nguồn năng lượng mạnh mẽ của ngày Thứ Tư. Bạn mang tâm trạng của người đạt được nhiều kết quả tốt và khá thoải mái với những người kém năng lực. Bạn sẽ có một buổi tối thật vui vẻ và náo nhiệt với bạn bè.

SEPTEMBER
http://360.yahoo.com/thienngaden47

thu' 4 _20/8 chac' man may' dO'
Trang 1 trong tổng số 1 trang