Quang Trung skul
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Quang Trung skul

Ngôi trườg syk lẹp :x... Ngôi nhà thứ 2 của hs trườg THCS Quang Trung, thuộc địa pàn Gò Vấp

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Pấn loạn hơn bao giờ hết...Ta tái xuất jang hồ...>.<

Go down 
Tác giảThông điệp
pushj_123
Tập đếm
pushj_123

Nữ Tổng số bài gửi : 45
Đến từ [Lớp pạn cư ngụ] : Quang Trung Xì Cún
Sở thích : Thjx àh??? Tùm lum hết...
Nghỹ sao về Quang Trung : Nhí nhố fam...
About you : Dễ vỡ như thủy tinh ý (ọe ọe)
Sắc nhọn như thủy tinh lun (kakaka)
Nhìu lúx mít ướt vật vã (hì hì)
Đôi lúx nhí nha nhí nhảnh...lắm khi già trước tủi...(khó hỉu)
Đặc biệt là thường xuyên pấn loạn lum ker....

Pấn loạn hơn bao giờ hết...Ta tái xuất jang hồ...>.< Empty
Bài gửiTiêu đề: Pấn loạn hơn bao giờ hết...Ta tái xuất jang hồ...>.<   Pấn loạn hơn bao giờ hết...Ta tái xuất jang hồ...>.< Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 5:47 pm

Pấn loạn hơn bao giờ hết...Ta tái xuất jang hồ...>.< 785715 Hép pi day, tớ vik kái nì... Pấn loạn hơn bao giờ hết...Ta tái xuất jang hồ...>.< 785715
Chính thức từ hôm nay tớ sẽ ghét những ai ghét tớ... Pấn loạn hơn bao giờ hết...Ta tái xuất jang hồ...>.< 2783
Chính thức từ hôm nay sẽ ko tin những ai ko tin tớ... Pấn loạn hơn bao giờ hết...Ta tái xuất jang hồ...>.< 957489
Chính thức từ hôm nay tớ sẽ ko iu những ai ko iu ớ... Pấn loạn hơn bao giờ hết...Ta tái xuất jang hồ...>.< 558104 (Iu kó nhìu nghĩa nák...=.=)
Chính thức từ hôm nay sẽ ko "8" với những ai ko nghe tớ... Pấn loạn hơn bao giờ hết...Ta tái xuất jang hồ...>.< 336170
Pấn loạn hơn bao giờ hết...Ta tái xuất jang hồ...>.< 953179 Pấn loạn hơn bao giờ hết...Ta tái xuất jang hồ...>.< 953179 Pấn loạn hơn bao giờ hết...Ta tái xuất jang hồ...>.< 122308 Pấn loạn hơn bao giờ hết...Ta tái xuất jang hồ...>.< 878257 Pấn loạn hơn bao giờ hết...Ta tái xuất jang hồ...>.< 878257

Chính thức từ hôm nay.......tớ ghét kậu... Pấn loạn hơn bao giờ hết...Ta tái xuất jang hồ...>.< 884431
Chính thức từ hôm nay ......tớ ko tin kậu... Pấn loạn hơn bao giờ hết...Ta tái xuất jang hồ...>.< 64553
Chính thức từ hôm nay.......tớ ko iu kậu... Pấn loạn hơn bao giờ hết...Ta tái xuất jang hồ...>.< 757425
Chính thức từ hôm nay.......tớko "8" với kậu nữa... Pấn loạn hơn bao giờ hết...Ta tái xuất jang hồ...>.< 262933
http://360.yahoo.com/my_profile-RGiXKws8brXMAOMfrprnemvTr1_ASh2J

Pấn loạn hơn bao giờ hết...Ta tái xuất jang hồ...>.<
Trang 1 trong tổng số 1 trang